Gái gọi sinh viên
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Gái gọi sinh viên

Chuyên Gái Sinh Viên

Trúc Quỳnh Q10 đi 500k/shot
Em gái quê tên MAI , ở q3 bị mất xe nên đành bán thân trao đổi  Tr_c_Qu_nh_Q1_10_500_a_H_ng_01

You are not connected. Please login or register

Em gái quê tên MAI , ở q3 bị mất xe nên đành bán thân trao đổi

Go down  Message [Page 1 of 1]

Admin

Admin

Tình hình khẩn cấp cần anh em có lòng hảo tâm giúp em gái 1 thời chát yahoo chung room với ADMIN  với nhé !
Chuyện là thế này đang buồn buồn online thấy cô bé ngày xưa chát chung room yahoo với ADMIN  ngày xưa online , cũng lâu lắm rùi giờ mới thấy online kèm với dòng STT như sau :
.
STT YAHOO CỦA EM NÓ NHƯ SAU : " Em làm mất xe rùi , có ai giúp em không huhu , chắc em chết quá ...! "
.
ADMIN  nghe có vẻ gay cấn quá thì liền pm ngay hỏi vì sao lại để mất xe thế này kia , thì nghe em gái nói là đi vào tiệm quên rút chìa tí quay ra mất tiêu rùi nên giờ em không dám về nhà qua nhà bạn ở đỡ ....
Thấy tình trạng ấy ADMIN  cũng không biết phải làm sao , cũng hỏi em nó ?
" thế bây giờ em định sao đây ? "
.
Thì thấy em gái nói " em cũng không biết làm sao nữa em sợ quá anh ơi huhu ....."
Sau 1 hồi góp ý cho em nó thôi thì em muốn có tiền nhanh thì chịu khổ 1 tí đi làm vui lòng khách chiều ý họ em sẽ có tiền để mua lại xe được không !
Nói đến vấn đề ấy thì em nó cũng không chịu , thuyết phục mãi thì em nó mới đồng ý bán thân kiếm tiền mua lại xe , thế là ADMIN cũng gặp em nó ở Q3 khu vực ngay ga sài gòn và vào 1 KS tâm sự này kia thấy cũng tội mà giờ biết làm sao đây , thôi thì giúp em nó không cũng không được thui thì làm vui vẻ 2 short kèm 700k gửi em nó xài đỡ qua ngày , cho nên bác nào muốn giúp thì cứ pm ADMIN  nhé , vì đây hàng không chuyên nên mấy bác tình cảm là ok rùi , em nó cũng tình cảm lắm đó tuy cần tiền nhưng cũng sống tình cảm lắm !
Gía thì ADMIN  cũng nói em nó rùi là em lấy rẻ cho anh em đi rùi họ thích thì họ đi quen em à v.v...
ADMIN  nói lấy giá 500k 1 shost , 1h thì lấy 700k còn qua đêm thì lấy anh em 1 triệu 500k
Em nó cũng đồng ý rùi , mấy bác có đi thì nhẹ tình cảm cho em nó vui nhé , mà có vào ks rùi thì cũng gửi tiền trước cho em nó thấy yên tâm , vì em nó kẹt quá vào thế bí rùi mới thế mấy bác ạ , chứ nếu hàng chuyên nghiệp nói thật chẳng bao giờ ADMIN  đi chơi ,
Vì là em gái kết nghĩa nên ADMIN  có pass để em nó biết là ADMIN  giới thiệu này kia v.v..
THÔNG TIN CHI TIẾT
Tên : MAI
Khu vực : Q3 (có thể qua các quận khác được nhé)
Gía cả : 500k/shot 700k/giờ (qua đêm 2 triệu)
Phone : 0927354403 (nếu anh em giúp em nó thì hãy call nhé)
Pass : BOSS cho số (các bạn gọi nhớ nói pass để em nó yên tâm nhé)

SỢ LƯỢC KHI CHECK EM NÓ
Face : 8 điểm cho khuôn mặt Xinh xắn
Làn da : 7 điểm cho làn da láng mịn
Vòng 1 : 5 điểm cho cặp vú vừa tay , bú sướng
Vòng 2 : 6 điểm cho vòng bụng có 1 chút mỡ (ko đáng kể)
Vòng 3 : 10 điểm cho vòng mông to , doggy sướng ku nhé
Vùng cấm : 10 điểm cho 1 khe hẹp co bóp , nước lênh láng nhé
Thái độ : 10 điểm cho 1 em mới nhú , rất vui vẻ chiều khách

BODY và SÒ LÔNG thì khỏi nói , nói chung sò lông em nó bót lắm , ra nước lênh láng , ADMIN đeo BCS đút vào 1 lúc phang phập 1 tí là out ngay do co bóp bót quá đi , lúc rút BCS ra bắn tung tóe lên háng em nó hết , cảm giác gái teen sướng lắm mấy bác ạ em nó rên khí thế lun đó , nghe em nó nói mất trinh và có thai với bạn trai 1 năm rùi , em nó làm là bất đắc dĩ nên cũng lo sợ v.v..... mấy bác đi chơi tình cảm là vui rùi!

HÌNH ẢNH THÌ MẤY BÁC CHO NỢ NHÉ VÌ EM NÀY KO CHO CHỤP NÊN CŨNG KHÔNG CÓ HÌNH CHO ANH EM XEM ĐƯỢC , VÌ THẾ ANH EM THÔNG CẢM NHÉ ! NÓI CHUNG EM NÓ KHÔNG XẤU ĐÂU NHÉ

https://hotel.iftopic.com

Admin

Admin

Chúc các anh em ăn chơi vui vẻ nhé

https://hotel.iftopic.com

Back to top  Message [Page 1 of 1]